เมนูหลัก

บุคลากร - ส่วนราชการ

ผู้บริหารส่วนราชการ

  • นางสาวทิพวรรณ บรรเลง

    ปลัดอบต.นราภิรมย์



สำนักปลัด

  • นายอดิศักดิ์ สวัสดิผล

    หัวหน้าสำนักปลัด

  • นางสาวธนัทพัชร์ ทองเปรม

    นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ

  • ว่าที่ร้อยตรีสัมพันธ์ ศรีไชยเลิศ

    นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ

  • นางสาวดลกนก ล้ำเลิศ

    นักพัฒนาชุมชนชำนาญการ

  • นายธนธร แก้วไทรแย้ม

    นิติกรปฏิบัติการ

  • นายณัฐวุฒิ อินสว่าง

    เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยชำนาญงาน

  • นายณัฐพัชร์ ธีระวงศ์ภิญโญ

    เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน

  • นางสาวเมชญา ภิรมย์ศรี

    ผู้ช่วยนักพัฒนาชุมชน

  • นางสาวสุมาพร แจ่มกระจ่าง

    ผู้ช่วยนักประชาสัมพันธ์

  • -ว่าง-

    ผู้ช่วยนักทรัพยากรบุคคล

  • -ว่าง-

    ผู้ช่วยนักวิเคราะห์นโยบายและแผน

  • นางสาวอุบล ภิรมย์ปักษา

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นายธนิสร อินทสร

    พนักงานขับรถยนต์

  • นายอำนาจ พิกุลทอง

    พนักงานขับรถยนต์

  • นางประหยัด ปานมีทรัพย์

    ภารโรง

  • นายศิริชัย พวงพิพัฒน์

    พนักงานดับเพลิง

  • นายอุทัย นราจุน

    พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา

  • นายลิขิต บุญเฉย

    พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา

  • นายมนต์ชัย ประทุมถม

    ยาม

กองคลัง

  • นางอารีรัตน์ จันทร์แสง

    ผู้อำนวยการกองคลัง

  • นางเพชรจรัส ชัยยะ

    หัวหน้าฝ่ายการเงิน

  • นางสาวกัญญาลักษณ์ ปลัดท้วม

    นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ

  • นายเจริญพร กาบตุ้ม

    เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้ชำนาญงาน

  • นางสมหมาย แจ่มกระจ่าง

    นักวิชาการคลัง

  • นางสาวสมศรี ฆ้อนเที่ยงธรรม

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี

  • นางสาวเสาวลักษณ์ พลดอน

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัสดุ

  • นางสาวชัญญ์นภัส กิจจาธนาภิรมย์

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้

  • นางสาววิภากร จันทร์อ่ำ

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้

  • -ว่าง-

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นายจิรกิตติ์ กิตติวิบูลย์

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้

  • นายสันติ ภิรมย์ดา

    นักการ

กองช่าง

  • นายวิฑูรย์ ทิมฉิม

    นายช่างโยธาปฎิบัติงาน
    รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองช่าง

  • -ว่าง-

    หัวหน้าฝ่ายก่อสร้าง

  • นายวิฑูรย์ ทิมฉิม

    นายช่างโยธาปฏิบัติงาน

  • นายสายันต์ ศรีกลัดหนู

    ผู้ช่วยนายช่างโยธา

  • นางสาวศศิพร ศรีสนิท

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นายประวิทย์ ปานมีทรัพย์

    ผู้ช่วยนายช่างไฟฟ้า

  • นายเฉลิมพัทธ กระแสกลิ่น

    พนักงานจดมาตรวัดน้ำ

  • นายธวัชชัย เกิดประดับ

    พนักงานจดมาตรวัดน้ำ

  • นายพงษ์เพชร กองแก้ว

    พนักงานจดมาตรวัดน้ำ

  • นายประเสริฐ ภิรมย์เอี่ยม

    คนงาน

  • นายโชคชัย โพธิ์สวรรค

    คนงาน

  • นางสาวธิติยา เกิดประดับ

    คนงาน

กองการศึกษาฯ

  • นาวสาวจารุณี โคกะทิง

    ผู้อำนวยการกองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

  • นางนันท์นภัส ชื่นบาน

    ครู

  • นางสาวสรัญญา บุญเปียก

    ครู

  • นางสาววาสนา อ่อนสมกิจ

    ครู

  • นางสาวภคกานต์ ฉิวภิรมย์

    ครู

  • นางสาวทราย ประเสริฐ

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นางสาวอรษา บุญเกิด

    ผู้ดูแลเด็ก

  • นางสาวสุนิสา ภิรมย์เจียว

    ผู้ดูแลเด็ก

  • นางสาวยุวดี แป้นปัทถา

    ผู้ดูแลเด็ก

  • นางสาวยุพิน นิ่มเนียม

    คนงาน

กองสาธารณสุขฯ

  • นายอดิศักดิ์ สวัสดิผล

    หัวหน้าสำนักปลัด
    รักษาราชการแทนผู้อำนวยการกองสาธารณสุข และสิ่งแวดล้อม

  • นางสาวไอลดา พิกุลศรี

    เจ้าพนักงานสาธารณสุข

  • นางสาวเพ็ญประภา นรศรี

    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานธุรการ

  • นายมนต์ชัย ศรีแจ่มดี

    พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา

  • นายอิทธิพล บุญรอด

    พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดเบา

  • นายนิติพนธ์ สอิ้งทอง

    คนงาน

  • นายชัชวาล ปิ่นทองคำ

    คนงาน

  • นายประจักษ์ ภิรมย์ฤทธิ

    คนงาน

  • นายชัช ฮวดศรี

    คนสวน





0.01s. 1.00MB